Friday, October 23, 2015

ผลบอลไม่ขึ้น? คลิกที่นี่เลย

ผลบอลไม่ขึ้น? คลิกที่นี่เลย
ผลบอลไม่ขึ้น? คลิกที่นี่เลย
ผลบอลไม่ขึ้น? คลิกที่นี่เลย

ผลการแข่งขันฟุตบอลวันนี้ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 23 ตุลาคม 2558

17:00    89    MC EI EulmaU21    0 - 0    เบยาเอีย ยู21    0 - 0       
ALG U21
17:00    90+    โครุบ ยู21    0 - 0    JSM Skikda U21    0 - 0       
ALG U21
17:10    87    USMM Hadjout U21    0 - 1    บัตนา ยู20     0 - 1       
ALG U21
17:15    70    Olympique Medea U21    1 - 1    US Chaouia U21    0 - 1       
INT CF
17:30    62    Churchill Brothers    2 - 0    Santa Cruz Club Of Cavelossim    2 - 0       
ISR D3N
17:30    68     Ironi Nesher    1 - 1    Bnei Majd Kurum     1 - 1       
ALG U21
17:35    63     A Bou Saada U21    0 - 1    Paradou AC U21     0 - 1       
Fut W5
18:00    48    อิสราเอล ฟุตบอลในร่ม    1 - 4    เวลส์ ฟุตบอล ในร่ม    1 - 3       
ISR D3S
18:00    พักครึ่ง     Hapoel Mahane Yehuda    1 - 1    ฮาโปฯมาร์โมเร็ค     1 - 1       
ISR D3S
18:30    26    Shikun HaMizrah    0 - 0    Hapoel Hod HaSharon            
ISR D3S
18:30    25    Hapoel Azor    0 - 0    Hapoel Kfar Shalem             
ISR D3N
18:30    25    Ironi Tiberias    1 - 0    Maccabi Daliyat Karmel            
ISR D3S
18:30    26    Maccabi Kabilio Jaffa    0 - 0    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva             
EU-WU17
19:00         นอร์เวย์(WU-17)(N)    -    มอลโดวา(WU-17)            
EU-WU17
19:00         บัลแกเรีย(WU-17)    -    เนเธอร์แลนด์(WU-17)            
SIN D1
19:00         ฮาริมัว มูด้า บี    -    DPMM FC            
BUL D1
19:00         โบเตฟ พล็อฟดิฟ    -    พีริน บลากอเยฟกราด            
MOL D1
19:00         เอฟซี อคาเดมิก้า    -    โอลิมเปีย บัลติ            
MOL D1
19:00         FC Milsami    -    CSCA-Rapid Chisinau B            
HK LC
19:00         เซาธ์ ไชน่า(N)    -    โยโกฮามา เอฟซี ฮ่องกง            
LBN D1
19:30         Al-Hikma    -    อัล ซาฟา            
LBN D1
19:30         Trables Sports Club    -    AL_egtmaaey trablos            
ISR D2
19:30         Maccabi Herzliya    -    Hapoel Afula            
OMA D1
19:45         ซูร์ คลับ    -    Al-Msnaa            
UAE LP
19:55         ดิบา ฟูไจรัช    -    อัล นาเซอร์ ดูไบ            
UAE F C
19:55         อัล โอรูบา(UAE)    -    ดูไบ            
UAE F C
19:55         ดูบา อัลฮัสซัน    -    อัล คาลีจ            
Fut W5
20:00         อันดอร์รา ฟุตบอลในร่ม(N)    -    จอร์เจีย (ฟุตซอล)            
UEFACW
20:00         บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(W)    -    เอสโตเนีย(W)            
UAE LP
20:00         อัล ชาร์จาห์    -    อัล ชาอับ            
OMA D1
20:00         อัล คาโบร่า    -    อัล นาเซอร์ (OMA)            
AZE D1
20:00         AZAL PFC Baku    -    เนฟต์ชี่            
ISR D2
20:00         Hapoel Katamon Jerusalem(N)    -    Hapoel Petah Tikva            
ISR D2
20:00         ฮาโปเอล ริซอน    -    Maccabi Yavne            
ISR D2
20:00         Maccabi Ahi Nazareth    -    ฮาโปเอล รามัต กาน            
INT CF
20:00         ดราโกโวลแยค    -    NK Imotski            
BUL D2
20:00         Pirin 2002 Razlog    -    FC Dobrudzha            
BUL D2
20:00         Septemvri Simitli    -    FC Dunav Ruse            
BUL D2
20:00         สปาร์ตัก เพลเวน    -    บันสโก            
Fut W5
20:30         เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม(N)    -    อังกฤษ(ฟุตซอล)            
Fut W5
20:30         อาร์เมเนีย ฟุตบอลในร่ม(N)    -    ลัตเวีย(ฟุตซอล)            
UEFA U17
20:30         อิตาลี (U17)(N)    -    FYR มาซิโดเนีย(U17)            
ALG U21
20:30         เซติฟ ยู21    -    เบลุยส์ดัด ยู20            
ISL
20:30         Northeast United    -    Atletico De Kolkata            
RUS D1
21:00         Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa    -    ครีลย่า โซเวียตอฟ            
Fut W5
21:00         ลิธัวเนีย ฟุตบอลในร่ม    -    มอลตา ฟุตบอลในร่ม            
EU-WU17
21:00         สเปน(WU-17)(N)    -    อาร์เมเนีย (ญ) ยู17            
JOR D1
21:00         อัล รามธา    -    That Ras            
ALG D2
21:00         A Bou Saada    -    Paradou AC            
ALG D2
21:00         AS Khroub    -    JSM Skikda            
ALG D2
21:00         MC Saida    -    CRB Ain Fakroun            
ALG D2
21:00         OM Medea    -    US Chaouia            
ALG D2
21:00         OM Arzew    -    USM Bel Abbes            
ALG D2
21:00         USMM Hadjout    -    CA Batna            
ALG U21
21:00         MO Bejaia U21    -    ASM Oran U21            
RUS FDH
21:00         MFK Sinara Ekaterinburg Futsal(N)    -    TTG-Ugra Yugorsk Futsal            
BUL D2
21:00         Lokomotiv Stara Zagora    -    โลโคโมทีฟ เมซดรา            
BUL D1
21:15         ลิเท็กซ์ โลเวช    -    โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ            
Fut W5
21:30         มอนเตเนโกร(ฟุตซอล)(N)    -    กรีซ(ฟุตซอล)            
GRE D2
21:30         ตริคาล่า    -    เคอร์คีย์ร่า            
QAT D1
21:30         อัล ซาดด์    -    อัล คอร์            
QAT D1
21:30         อัล ไซลีย่า    -    อัมม์ ซาลาล            
EU-WU17
22:00         โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17    -    กรีซ(WU-17)            
ROM D1
22:00         โปลิเทคนิก้า อายซี่    -    คอนคอร์เดีย เชียจน่า            
MOL D1
22:00         เชอร์ริฟ ติราสโพล    -    Speranta Nisporeni            
ISR D2
22:00         ฮาโปเอล นาซาเรท    -    Beitar Tel Aviv Ramla            
ISR D2
22:00         Maccabi Kiryat Gat    -    ฮาโปเอล แอชเคลอน            
ISR D2
22:00         ฮาโปเอล เบนาย ลอด    -    ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน            
RUS YthC
22:00         มอร์โดเวีย ซารานสค์ เยาวชน    -    คูบาน คราสโนดาร์ เยาวชน            
ALG D2
22:00         MC El Eulma    -    JSM Bejaia            
CAF SC
22:00         โตโก    -    ไนเจอร์            
CAF SC
22:00         คองโก-บราซซาวิล    -    แคเมอรูน            
CAF SC
22:00         มอริเตเนีย    -    มาลี            
Fut W5
22:30         ฟินแลนด์ ฟุตบอลในร่ม    -    สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ในร่ม            
Fut W5
22:30         มอลโดว่า ฟุตบอลในร่ม    -    ยิบรอลตาร์ ฟุตบอล ในร่ม            
OMA D1
22:30         Al Oruba Sur    -    ดูฟาร์            
OMA D1
22:45         ASS Association Sportive de Sale    -    อัล ซูวาอี            
UEFACW
22:50         นอร์เวย์(W)    -    เวลส์ (ญ)            
GER RegW
22:59         SC เวิร์ล    -    วิคตอเรีย โคโลญจน์            
Fut W5
22:59         ไซปรัส ฟุตบอลในร่ม    -    เอสโตเนีย ฟุตบอลในร่ม            
UEFA U17
22:59         บัลแกเรีย(U17)    -    สกอตแลนด์(U17)            
DEN SASL
22:59         โฮโบร    -    AGF อาร์ฮุส            
POL D1
22:59         รุช ซอร์ซอฟ    -    สลาสค์ วรอคลาวน์            
SER D1
22:59         Cukaricki    -    Spartak Subotica            
CZE D2
22:59         เซสเก บูเดโจวิซ    -    ฟรีเดค-มิสตัค            
SVK D1
22:59         สปาร์ตัค เตอร์นาว่า    -    รูซอมเบร็อค            
ALG D1
22:59         ES เซทิฟ    -    CR Belouizdad            
TUR D1
22:59         ริเซสปอร์    -    อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์            
TUR D2
22:59         ทับซอน คาราเดน    -    กาเซียนเทปสปอร์            
TUR D2
22:59         S.Urfaspor    -    บาลิเคซิสปอร์            
CRO D1
22:59         โอซีเยค    -    Slaven Belupo Koprivnica            
UAE LP
22:59         อัล ชาบับ(UAE)    -    อัล ไอน์            
EST D1
22:59         ทาร์ตู เจเค มัก    -    ซิลลาเม่ คาเลฟ            
MAL Cup
22:59         Gudja United    -    San Gwann FC            
MAL Cup
22:59         Zebbug Rangers    -    Qrendi            
RUS FDH
22:59         ไดน่า มอสโก ฟุตซอล    -    Progress Futsal            
GER RegB
22:59         FC Augsburg II    -    บาเยิร์น มิวนิค(Am)            
FRA D1
23:30         ก็อง    -    น็องต์            
GER D2
23:30         RB ลีบซิก    -    ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ            
GER D2
23:30         กรอยเธอร์ เฟือร์ธ    -    1860 มิวนิค            
GER D2
23:30         FSV แฟร้งค์เฟิร์ต    -    โบคุ่ม            
AUT D2
23:30         คัพเฟ่นเบิร์ก    -    FAC ทีม เฟอ ไวน์            
AUT D2
23:30         SG Austria Klagenfurt    -    ซังค์ พอลเท่น            
AUT D2
23:30         SC Wiener Neustadt    -    FC Liefering            
CZE D2
23:30         SC Znojmo    -    FK MAS Taborsko            
JOR D1
23:30         อัล ไฟซาลี    -    ชบับ อลอร์ดอน            
BUL D1
23:45         เลฟสกี้ โซเฟีย    -    เชอร์โน โมเร่            
QAT D1
23:45         อัล-อาห์ลี(QAT)    -    กาตาร์ เอสซี            
10/24/2015 (วันเสาร์)
ITA D2
00:00         เปสคารา    -    โปร เวอร์เซลลี่            
NOR D1
00:00         สตาร์ต คริสเตียนเซ่น    -    เอ็มจอนดาเลน            
GER D3
00:00         แวร์เดอร์ เบรเมน(Am)    -    แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา            
GER RegS
00:00         Astoria Walldorf    -    คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค            
GER RegW
00:00         SV Rodinghausen    -    ไวเด้นบรูค            
GER RegNO
00:00         เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม    -    TSG Neustrelitz            
GER RegNO
00:00         คาร์ล ไซส์ เยน่า    -    Berliner AK 07            
Fut W5
00:00         สวีเดน ฟุตบอล ในร่ม    -    ซานมารีโน ฟุตบอล ในร่ม            
DEN D1
00:00         สคีฟซ์ IK    -    เฟรเดอริเซีย            
POL D2
00:00         Zaglebie Sosnowiec    -    Chojniczanka Chojnice            
ALG D1
00:00         MO Bejaia    -    ASM Oran            
ALG D1
00:00         CS Constantine    -    USM Blida            
TUR D1
00:00         เอสคิเซไฮสปอร์    -    เคย์เซริสปอร์            
AUS D3W
00:00         TSV St. Johann    -    FC Pinzgau Saalfelden            
AUS D3W
00:00         WSG วัตเท่น    -    Kufstein            

No comments:

Post a Comment